list_banner

samfurori

1.56 Semi Finished Blue yanke hoto launin toka ruwan tabarau na gani

Takaitaccen Bayani:

Ruwan tabarau masu canza launi suna yin duhu lokacin da rana ta haskaka. Lokacin da hasken ya bushe, ya sake yin haske. Wannan yana yiwuwa saboda lu'ulu'u na halide na azurfa suna aiki.

A ƙarƙashin yanayin al'ada, yana kiyaye ruwan tabarau daidai. Lokacin da aka fallasa zuwa hasken rana, an raba azurfar da ke cikin kristal, kuma azurfar kyauta ta samar da ƙananan tari a cikin ruwan tabarau. Waɗannan ƙananan tarin azurfa ba su sabawa ka'ida ba, ƙulle-ƙulle masu tsaka-tsaki waɗanda ba za su iya watsa haske ba amma suna ɗaukar shi, suna sanya duhun ruwan tabarau a sakamakon. Lokacin da haske ya yi ƙasa, kristal ya sake gyara kuma ruwan tabarau ya dawo zuwa yanayinsa mai haske.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

2

Cikakken Bayani

Wurin Asalin:

Jiangsu

Sunan Alama:

BORIS

Lambar Samfura:

Lens na photochromic

Kayan Lens:

Farashin SR-55

Tasirin hangen nesa:

Hanyoyi guda ɗaya

Fim Mai Rufi:

HC/HMC/SHMC

Launin ruwan tabarau:

Fari (na cikin gida)

Launin Rufi:

Kore/Blue

Fihirisa:

1.56

Takamaiman Nauyi:

1.28

Takaddun shaida:

CE/ISO9001

Abbe Value:

35

Diamita:

70/75mm

Zane:

Asperical

1

Saurin canza launi shine muhimmin abin tunani lokacin zabar ruwan tabarau masu canza launi. Da sauri ruwan tabarau yana canza launi, mafi kyau, misali, daga ɗaki mai duhu zuwa haske mai haske a waje, da sauri canza launi, don hana lalacewar haske mai ƙarfi / hasken ultraviolet ga idanu cikin lokaci.

3

Gabaɗaya magana, canza launin fim yana da sauri fiye da canza launi. Alal misali, sabon fim ɗin fasahar canza launi, abubuwan photochromic ta amfani da mahadi spiropyran, wanda ke da mafi kyawun amsawar haske, ta yin amfani da tsarin kwayoyin da kanta don juyawa budewa da rufewa don cimma tasirin wucewa ko toshe haske, don haka saurin canza launi. yana da sauri.

Gabatarwar samarwa

4

Gabaɗaya, rayuwar sabis na ruwan tabarau na canza launi yana kusan shekaru 1-2, amma yawancin kamfanoni suna ƙoƙarin haɓaka rayuwar sabis na ruwan tabarau mai canza launi.

The fim canza ruwan tabarau za a kuma inganta shafi magani bayan juyawa shafi na canza launi Layer, da kuma canza launi abu amfani - spiropyran mahadi da kansu ma da kyau photostability, launi canji aiki na tsawon lokaci, m iya isa fiye da shekaru biyu.

Tsarin Samfur

Tsarin samarwa

Bidiyon Samfura


  • Na baya:
  • Na gaba: