1.59 PC Bifocal Invisible Blue Yanke ruwan tabarau na gani na HMC
Cikakken Bayani
Wurin Asalin: | Jiangsu | Sunan Alama: | BORIS |
Lambar Samfura: | Babban Lens Index | Kayan Lens: | PC |
Tasirin hangen nesa: | Bifocal Lens | Fim Mai Rufi: | HC/HMC/SHMC |
Launin ruwan tabarau: | Fari (na cikin gida) | Launin Rufi: | Kore/Blue |
Fihirisa: | 1.59 | Takamaiman Nauyi: | 1.22 |
Takaddun shaida: | CE/ISO9001 | Abbe Value: | 32 |
Diamita: | 75/70/65mm | Zane: | Aspherical |
Bifocal ruwan tabarau yana nufin ruwan tabarau iri ɗaya tare da diopters daban-daban guda biyu, diopters biyu
Ana rarraba shi a wurare daban-daban na ruwan tabarau. Wurin gani mai nisa ana kiransa yankin telophotomic, wanda ke cikin ɓangaren sama na ruwan tabarau. Yankin da ake amfani da shi don duba kusa ana kiransa wurin da ake gani kusa kuma yana cikin ƙananan rabin ruwan tabarau.
Amfanin bifocals: Za ku iya ganin abubuwa masu nisa a fili ta wurin nesa na ruwan tabarau, kuma kuna iya ganin abubuwa kusa da fili ta wurin kusa da ruwan tabarau iri ɗaya. Babu buƙatar ɗaukar nau'i-nau'i na tabarau biyu, babu buƙatar canzawa tsakanin gilashin nesa da kusa akai-akai.
Gabatarwar samarwa
Ana yin ruwan tabarau na sarari na PC da ruwan tabarau na polycarbonate, kuma ruwan tabarau na yau da kullun (CR-39) suna da bambance-bambance masu mahimmanci! An fi sanin PC da gilashin harsashi, don haka ruwan tabarau na PC wanda ke manne da kyawawan halaye na kayan albarkatun ƙasa super tasiri juriya, kuma saboda babban maƙasudi da nauyi mai nauyi, yana rage nauyin ruwan tabarau, akwai ƙarin fa'idodi kamar: 100% Kariyar UV, shekaru 3-5 ba zai yi rawaya ba. Idan babu matsala a cikin tsari, nauyin nauyin 37% ya fi sauƙi fiye da takardar guduro na yau da kullum, kuma juriya na tasiri har zuwa sau 12 na guduro na yau da kullum!