1.67 MR-7 Blue Cut HMC Na gani ruwan tabarau
Cikakken Bayani
Wurin Asalin: | Jiangsu | Sunan Alama: | BORIS |
Lambar Samfura: | Babban Lens Index | Kayan Lens: | MR-7 |
Tasirin hangen nesa: | Blue Yanke | Fim Mai Rufi: | HC/HMC/SHMC |
Launin ruwan tabarau: | Fari (na cikin gida) | Launin Rufi: | Kore/Blue |
Fihirisa: | 1.67 | Takamaiman Nauyi: | 1.35 |
Takaddun shaida: | CE/ISO9001 | Abbe Value: | 31 |
Diamita: | 75/70/65mm | Zane: | Aspherical |
Gabatarwar samarwa
1. Substrate sha: da ruwan tabarau substrate aka kara da anti-blue haske factor don sha cutarwa blue haske a rayuwa, don cimma manufar blue haske toshe.
2, Fim tunani: ruwan tabarau surface shafi, ta hanyar fim zai zama cutarwa blue haske tunani, blue haske shãmaki kariya manufa.
3, Substrate sha + tunanin fim: wannan fasaha ta haɗu da fa'idodin fasaha guda biyu na farko, haɓakawa biyu, kariya ta tasiri biyu. [3]
Bisa ga ka'idar karin launi, shuɗi da rawaya sune launuka masu dacewa. Ko an shafe shi da ruwan tabarau na ruwan tabarau ko kuma ya nuna ta Layer na fim, wani ɓangare na hasken shuɗi yana toshe, don haka launin baya na gilashin haske mai launin shuɗi zai zama rawaya. Mafi girman rabon shinge, zurfin launi na ruwan tabarau zai kasance. Wannan shine ainihin ka'idar jiki ta gilashin haske mai launin shuɗi.
Hasken shuɗi mai cutarwa yana da ƙarfi sosai, yana iya shiga cikin ruwan tabarau zuwa ga retina, yana haifar da sel pigment pigment zuwa jijiyoyi har ma da mutuwa. Mutuwar sel masu haske na iya haifar da hasarar hangen nesa ko ma asara gabaɗaya, kuma wannan lalacewar ba zata iya jurewa ba. Hasken shuɗi yana iya haifar da cutar macular. Ruwan tabarau na idon ɗan adam yana ɗaukar ɓangaren shuɗi mai haske kuma a hankali ya zama gajimare ya zama cataracts. Mafi yawan hasken shudin yana shiga cikin ruwan tabarau, musamman madaidaicin ruwan tabarau na yara, wanda ba zai iya tsayayya da hasken shuɗi yadda ya kamata ba, wanda zai iya haifar da raunuka na macular da cataracts.
Toshe hasken shuɗi na dogon lokaci shine hanya mafi inganci don rage lalacewa, kuma amfani da gilashin toshe hasken shuɗi zai iya magance wannan matsala yadda yakamata.